| Độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu vận chuyển | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải thu nhỏ |
|---|---|
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Tính năng | độ chính xác cao |
| Phong cách | Loại tia song song |
| chi tiết đóng gói | 300 chiếc mỗi CTN |
| Độ chính xác | C3 |
|---|---|
| Vật chất | Thép hợp kim |
| phong cách | Loại nói |
| tính năng | Độ chính xác cao, chống dầu, chống nước IP66 |
| Cách sử dụng | Cân xe tải, thiết bị cân |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải thu nhỏ |
|---|---|
| Dung tích | 100-3000G |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Tính năng | độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | 300 chiếc mỗi thùng |
| Tên sản phẩm | Tải hộp nối di động |
|---|---|
| Mô hình | JP-02 |
| tính năng | 5 lỗ, 4 chennals |
| Thiết kế | Gắn dễ dàng và ổn định hơn |
| chi tiết đóng gói | 20 chiếc mỗi thùng |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải thu nhỏ |
|---|---|
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Tính năng | độ chính xác cao |
| Phong cách | Loại tia song song |
| Dung tích | 3kg, 5kg, 10kg |
| Usage | Load Cell Sensor |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Model | BF-BA Series |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng | Cảm biến áp suất vi mô |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Tải loại tế bào | Loại điểm đơn |
|---|---|
| Công suất | 3-80kg |
| Độ chính xác | C3 |
| Độ nhạy | 1mv hoặc 2mv |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |