| Tên sản phẩm | Cảm biến lực đo biến dạng |
|---|---|
| Dung tích | 100kg 200kg 300kg 500kg |
| Số mô hình | SD-08 |
| Nguyên liệu | Thép hợp kim hoặc thép không gỉ |
| Lớp chính xác | C3 |
| Độ chính xác | 0,02% |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất đáng tin cậy |
| điện trở đầu ra | 700Ω±5Ω |
| độ trễ | ±0,02%FS, ±0,03%FS, ±0,05%FS |
| Loại tế bào tải | Bộ pin tải chùm cắt đơn |
| Phạm vi nhiệt độ định mức | -10~+60 ℃ |
|---|---|
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,05mV/V |
| kích thích tối đa | 15V |
| điện trở đầu ra | 700Ω±5Ω |
| Loại tế bào tải | Bộ pin tải chùm cắt đơn |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| Loại | Phụ kiện |
|---|---|
| Bảo vệ | IP68 |
| Ứng dụng | Load cell |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Dải đo | 1t đến 20t |
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,05mV/V |
|---|---|
| Loại tế bào tải | Bộ pin tải chùm cắt đơn |
| phạm vi đo | 100kg-10t |
| Độ chính xác | 0,02%FS, 0,03%FS, 0,05%FS |
| Vật liệu | Thép hợp kim / Thép không gỉ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kết nối | M4/M3 lỗ được khai thác |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Sản lượng | 1mV |
|---|---|
| Sử dụng | Thiết bị cân |
| Lý thuyết | Cảm biến lực đo biến dạng |
| Tên sản phẩm | Phòng pin tải nhỏ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tải dung lượng cao |
|---|---|
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Dung tích | 10t, 20t30, 40t |
| tín hiệu đầu ra | 2mv / v |