| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bảo vệ nước | IP66 |
| Tên sản phẩm | Tải hộp nối di động |
| Mô hình | JP-02 |
| chi tiết đóng gói | 10 chiếc mỗi thùng |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải quy mô điện tử |
|---|---|
| Công suất | 100Kbb |
| tính năng | Kết cấu thép hợp kim, hàn kín, chống thấm nước |
| ứng dụng | Cân xe tải, cân nặng |
| Thời gian giao hàng | 25-30 ngày |
| Tên sản phẩm | Phụ kiện di động |
|---|---|
| Mô hình | JP-01 |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| tính năng | Cấu trúc vỏ chống thấm nước |
| chi tiết đóng gói | 1 chiếc mỗi hộp, 20 chiếc mỗi thùng |
| Certifications | NTEP, OIML |
|---|---|
| Theroy | Load Cell |
| Static Accuracy | ±0.1% |
| Division | 5kg |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| Bảo vệ nước | IP67 |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 650/350±5Ω |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| kích thích tối đa | 15V |
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Sử dụng | cân cẩu |
|---|---|
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| Sản lượng | 2mV/V |
| nhiệt độ | -20-60°C |
|---|---|
| Độ chính xác | 0,02%FS |
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Chiều dài cáp | 2-3 mét |
| Mô hình | SPA-01 |
| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5 |
|---|---|
| cáp | φ5, 2m |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Mô hình | SPA-05 |
| Điện áp kích thích | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Tín hiệu đầu ra | Analog (mV/V), Kỹ thuật số (RS485, CAN) |
| Chiều dài cáp | 10-15 mét |
| Dải đo | 1-50T |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |