| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz Hoặc DC 12V |
|---|---|
| Ứng dụng | Cân trục xe, cân xe tải, Cân chuyển động |
| Dung lượng lưu trữ dữ liệu | 100.000 bản ghi |
| tốc độ cân | 3-20 km/giờ |
| Dải đo | 10t, 20t mỗi Pad |
| Công suất | 10-20t |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | MÀN HÌNH LCD |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| ứng dụng | Cân xe tải |
| Bộ phận | 5kg |
| Dung tích | 10-20T |
|---|---|
| Trưng bày | LCD |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| Ứng dụng | Cân xe tải |
| Phân công | 5kg |