| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Phạm vi đo | 50-500kg |
| Độ nhạy | 2mv / v |
| Độ chính xác | C3 |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Độ chính xác | C3 |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Độ nhạy | 2mv / v |
| An toàn quá tải | 120% |
| Công suất tối đa | 120kg |
| Phạm vi | 10kgf 20kgf 50kgf 70kgf |
|---|---|
| Chiều kính | 20 mm |
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
| Ứng dụng | Thiết bị cân điện tử |
| chi tiết đóng gói | 1 cái mỗi hộp, 20 cái mỗi thùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Materia | Thép hợp kim |
|---|---|
| Công suất | 0,5-7,5t |
| Tín hiệu đầu ra | 2mv / v |
| Độ chính xác | C3 |
| ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1,0mV/V |
| Dải đo | 10KN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Bảo vệ | IP65-66 |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1,0mV/V |
| Dải đo | 10KN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Bảo vệ | IP65-66 |
| Bề mặt | Kiểm tra / trơn tru |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| Nguồn cung cấp điện | Điện xoay chiều 220V/50HZ |
| Thích hợp cho | Cân cho xe tải và xe cộ |
| Chiều dài | OEM |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| lớp bảo vệ | IP67 |
|---|---|
| Công suất | 1T-70T |
| Ứng dụng | Thiết bị kiểm tra trọng lượng công nghiệp và áp lực |
| Mô hình | PR-01 |
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |