| Tên sản phẩm | Phụ kiện di động |
|---|---|
| Giá trị danh nghĩa | 1mg-20kg |
| Mẫn cảm | 0,07-0,005 |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Thời gian giao hàng | 15-20 ngày |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Insulation Resistance | ≥5000 M Ω(100VDC) |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Sử dụng | Đầu dò đo trọng lượng |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
|---|---|
| điện trở đầu ra | 350±10Ω |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Mô hình | SPA-01 |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5 |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| cáp | φ5, 2m |
| Độ chính xác | 0,02%FS |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
|---|---|
| tuyến tính | 0,2 %FS |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| độ trễ | ≤0,02%FS |