| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Linearity | 0.2 %FS |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| nhiệt độ | -20-60°C |
|---|---|
| Độ chính xác | 0,02%FS |
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Chiều dài cáp | 2-3 mét |
| Mô hình | SPA-01 |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Vật liệu chống điện | ≥5000 MΩ(100VDC) |
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5.5 |
|---|---|
| Nhiệt độ | -20-60 ° C. |
| Cung cấp điện | 10V một chiều |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Đầu ra | 2mv / v |
| Chiều dài cáp | 42cm |
| Độ chính xác | C2 |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
|---|---|
| tín hiệu đầu ra | 0,5mv .1mv, 2mv |
| Chiều dài dây | 400-1000mm |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| Loại cảm biến tải | Chùm song song |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
|---|---|
| tín hiệu đầu ra | 0,5mv .1mv, 2mv |
| Chiều dài dây | 400-1000mm |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| Loại cảm biến tải | Chùm song song |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Dung tích | 1-20kg |
| Loại cảm biến tải | Loại S |
| Chiều dài cáp | 1-5 mét |
| tín hiệu đầu ra | 1,5 ± 0,05 mV / V |
| Nguyên liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Dung tích | 3-120kg |
| Sự chính xác | C3 |
| Chiều dài dây | 40-100cm |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải vi mô |
|---|---|
| Dung tích | 100-300g |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Phạm vi nhiệt độ | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
| chi tiết đóng gói | 1 chiếc mỗi hộp, 200 chiếc mỗi thùng |