| Vật chất | Hợp kim nhôm hoặc thép hợp kim |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cân trọng lượng |
| Tín hiệu | 2mv / v |
| Cáp | 2-6 mét |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Tải loại tế bào | Loại điểm đơn |
|---|---|
| Công suất | 3-80kg |
| Độ chính xác | C3 |
| Độ nhạy | 1mv hoặc 2mv |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
|---|---|
| điện trở đầu ra | 350±10Ω |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | Hợp kim AL |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Linearity | 0.2 %FS |
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
|---|---|
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ trên Zero | ≤0,02%FS/10℃ |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Phạm vi | 10kgf 20kgf 50kgf 70kgf |
|---|---|
| Chiều kính | 20 mm |
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
| Ứng dụng | Thiết bị cân điện tử |
| Đầu ra | 1mV |
|---|---|
| Cách sử dụng | Thiết bị cân |
| Lý thuyết | Cảm biến lực đo biến dạng |
| Tên sản phẩm | Phòng pin tải nhỏ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Working Temperature | -20~+80℃, |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |