| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5.5 |
|---|---|
| nhiệt độ | -20-60°C |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5.5 |
|---|---|
| nhiệt độ | -20-60°C |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kiểu | S -Beam |
| Cách sử dụng | Quy mô cẩu |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Độ chính xác | C3 |
| Sản lượng | 1mV |
|---|---|
| Sử dụng | Thiết bị cân |
| Lý thuyết | Cảm biến lực đo biến dạng |
| Tên sản phẩm | Phòng pin tải nhỏ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| đầu ra | 1mv |
|---|---|
| Cách sử dụng | Thiết bị cân |
| Lý thuyết | Cảm biến tải trọng đo biến dạng |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải vi mô |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải thu nhỏ |
|---|---|
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Tính năng | độ chính xác cao |
| Phong cách | Loại tia song song |
| Dung tích | 3kg, 5kg, 10kg |
| Output | 1mv |
|---|---|
| Usage | Weighing Device |
| Theory | Strain Gauge Load Cell |
| Product name | Micro Load Cell |
| Material | Alloy Aluminum |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải thu nhỏ |
|---|---|
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Tính năng | độ chính xác cao |
| Phong cách | Loại tia song song |
| chi tiết đóng gói | 300 chiếc mỗi CTN |
| Model | BF-BA Series |
|---|---|
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Service | Custom |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Usage | Load Cell Sensor |