| Vật chất | Thép hợp kim hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Dấu hiệu | Anolog |
| Theroy | Strain Gage |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Đầu ra | 3mv / v |
| Vật tư | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1.0mv / v |
| Dải đo | 10kN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Sự bảo vệ | IP65-66 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm hoặc thép hợp kim |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cân trọng lượng |
| Tín hiệu | 2mv / v |
| Cáp | 2-6 mét |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải vi mô |
|---|---|
| Dung tích | 100-300g |
| Vật tư | hợp kim nhôm |
| Phạm vi nhiệt độ | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
| chi tiết đóng gói | 1 chiếc mỗi hộp, 200 chiếc mỗi thùng |
| Tên sản phẩm | Cảm ứng lực loại dầm cắt |
|---|---|
| Dung tích | 100kg, 200kg, 300kg, 500kg |
| Số mô hình | SD-08 |
| Nguyên liệu | Thép hợp kim hoặc thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | 1 chiếc mỗi hộp, 20 chiếc mỗi thùng |
| kích thước cáp | φ5,4x3000mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Phong cách | S Beam |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Sử dụng | cân cẩu |
| Sản lượng | 2mV/V |
|---|---|
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Tên bảo vệ | Tế bào tải tia S |
| kích thích tối đa | 15V |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| Công suất | 10t-50t |
| Mô hình | CR-05 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Công suất | 10T-100T |
|---|---|
| lớp bảo vệ | IP67 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp, đo lực căng, lực nén |
| Mô hình | CL-03 |
| vật chất | Thép hợp kim |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
|---|---|
| kích thước cáp | φ5,4x3000mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -65°F đến 250°F |
| Vật liệu | Thép không gỉ/Thép hợp kim |
| Phong cách | S Beam |