| Model | BF-BA Series |
|---|---|
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Service | Custom |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Usage | Load Cell Sensor |
| Usage | Load Cell Sensor |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Model | BF-BA Series |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| Độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu vận chuyển | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Certifications | NTEP, OIML |
|---|---|
| Theroy | Load Cell |
| Static Accuracy | ±0.1% |
| Division | 5kg |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng | Cảm biến áp suất vi mô |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Bảo vệ nước | IP67 |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 650/350±5Ω |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| kích thích tối đa | 15V |
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Sử dụng | cân cẩu |
|---|---|
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| Sản lượng | 2mV/V |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |