| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| Công suất | 10t-50t |
| Mô hình | CR-05 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Độ chính xác | 0,02% |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất đáng tin cậy |
| điện trở đầu ra | 700Ω±5Ω |
| độ trễ | ±0,02%FS, ±0,03%FS, ±0,05%FS |
| Loại tế bào tải | Bộ pin tải chùm cắt đơn |
| Phạm vi nhiệt độ định mức | -10~+60 ℃ |
|---|---|
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,05mV/V |
| kích thích tối đa | 15V |
| điện trở đầu ra | 700Ω±5Ω |
| Loại tế bào tải | Bộ pin tải chùm cắt đơn |
| Công suất | 10T-100T |
|---|---|
| lớp bảo vệ | IP67 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp, đo lực căng, lực nén |
| Mô hình | CL-03 |
| vật chất | Thép hợp kim |
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,05mV/V |
|---|---|
| Loại tế bào tải | Bộ pin tải chùm cắt đơn |
| phạm vi đo | 100kg-10t |
| Độ chính xác | 0,02%FS, 0,03%FS, 0,05%FS |
| Vật liệu | Thép hợp kim / Thép không gỉ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kết nối | M4/M3 lỗ được khai thác |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| Loại | Phụ kiện |
|---|---|
| Bảo vệ | IP68 |
| Ứng dụng | Load cell |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Dải đo | 1t đến 20t |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ | Thuế |
| leo | ±0,05% toàn thang đo |
| silicon | 4,7×0,22×0,02 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |