| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,2 mV/V |
|---|---|
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Sử dụng | Đầu dò đo trọng lượng |
| Phạm vi | 10kgf 20kgf 50kgf 70kgf |
|---|---|
| Chiều kính | 20 mm |
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
| Ứng dụng | Thiết bị cân điện tử |
| Load Cell | Strain Gauge |
|---|---|
| Measurement Range | 0-1000 Psi |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
| Theory | Strain Gage |
| Housing Material | Stainless Steel |
| Bề mặt | Kiểm tra / trơn tru |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| Nguồn cung cấp điện | Điện xoay chiều 220V/50HZ |
| Thích hợp cho | Cân cho xe tải và xe cộ |
| Chiều dài | OEM |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Điện trở cách nhiệt | ≥5000 MΩ(100VDC) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại gắn kết | Gắn vít |
| Tuyến tính | 0,2 %FS |
| Đặc trưng | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| lớp bảo vệ | IP67 |
|---|---|
| Công suất | 1T-70T |
| Ứng dụng | Thiết bị kiểm tra trọng lượng công nghiệp và áp lực |
| Mô hình | PR-01 |
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |