| Loại | Chùm tia cắt |
|---|---|
| độ trễ | ±0,02%FS, ±0,03%FS, ±0,05%FS |
| Vật liệu chống điện | ≥5000MΩ |
| Độ chính xác | 0,02%FS, 0,03%FS, 0,05%FS |
| điện trở đầu ra | 700Ω±5Ω |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Linearity | 0.2 %FS |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Bảo vệ nước | IP67 |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 650/350±5Ω |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| kích thích tối đa | 15V |
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,2 mV/V |
|---|---|
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Sử dụng | Đầu dò đo trọng lượng |
| vật chất | Thép hợp kim |
|---|---|
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |
| Khuyến nghị kích thích | 10V |
| lớp bảo vệ | IP67 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| lớp bảo vệ | IP67 |
|---|---|
| Công suất | 10T-100T |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Mô hình | CR-03 |
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |
| vật chất | Thép hợp kim |
|---|---|
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |
| Khuyến nghị kích thích | 10V |
| lớp bảo vệ | IP67 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
|---|---|
| điện trở đầu ra | 350±10Ω |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | Hợp kim AL |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Insulation Resistance | ≥5000 M Ω(100VDC) |
| nhiệt độ | -20-60°C |
|---|---|
| Độ chính xác | 0,02%FS |
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Chiều dài cáp | 2-3 mét |
| Mô hình | SPA-01 |