| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5 |
|---|---|
| cáp | φ5, 2m |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Mô hình | SPA-05 |
| Điện áp kích thích | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Tín hiệu đầu ra | Analog (mV/V), Kỹ thuật số (RS485, CAN) |
| Chiều dài cáp | 10-15 mét |
| Dải đo | 1-50T |
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,05mV/V |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ định mức | -10~+60 ℃ |
| điện trở đầu ra | 700Ω±5Ω |
| kích thích tối đa | 15V |
| Tính năng | Hiệu suất đáng tin cậy |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
|---|---|
| điện trở đầu ra | 350±10Ω |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Điện áp kích thích | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Tín hiệu đầu ra | Analog (mV/V), Kỹ thuật số (RS485, CAN) |
| Chiều dài cáp | 10-15 mét |
| Dải đo | 1-50T |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Vật liệu chống điện | ≥5000 MΩ(100VDC) |
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Sử dụng | Đầu dò đo trọng lượng |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Sử dụng | cân cẩu |
|---|---|
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| Sản lượng | 2mV/V |