| Độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu vận chuyển | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
|---|---|
| kích thước cáp | φ5,4x3000mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -65°F đến 250°F |
| Vật liệu | Thép không gỉ/Thép hợp kim |
| Phong cách | S Beam |
| kích thước cáp | φ5,4x3000mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Phong cách | S Beam |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Sử dụng | cân cẩu |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| Công suất | 10t-50t |
| Mô hình | CR-05 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kết nối | M4/M3 lỗ được khai thác |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng | Cảm biến áp suất vi mô |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Certifications | NTEP, OIML |
|---|---|
| Theroy | Load Cell |
| Static Accuracy | ±0.1% |
| Division | 5kg |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| Tên sản phẩm | Phụ kiện di động |
|---|---|
| Giá trị danh nghĩa | 1mg-20kg |
| Mẫn cảm | 0,07-0,005 |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Thời gian giao hàng | 15-20 ngày |
| Tên sản phẩm | Phụ kiện di động |
|---|---|
| Công suất | 10kg, 20kg, 50kg, 100kg, 500kg, 1000kg |
| Vật chất | Thép |
| Lớp học | F1 Bề mặt tốt |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày |