| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Tế bào tải, cảm biến cân đo biến dạng, cảm biến áp suất |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Công nghệ tế bào tải |
| Độ chính xác | Cân động 0,5% |
| Chiều dài cáp | 5-15 mét |
| Tín hiệu đầu ra | 1mv-2mv |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Mounting Type | Screw Mount |
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Linearity | 0.2 %FS |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| Trễ | ± 0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Trễ | ± 0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |