| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
|---|---|
| điện trở đầu ra | 350±10Ω |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | Hợp kim AL |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Điện trở cách nhiệt | ≥5000 MΩ(100VDC) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại gắn kết | Gắn vít |
| Tuyến tính | 0,2 %FS |
| Đặc trưng | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| chi tiết đóng gói | 1 cái mỗi hộp, 20 cái mỗi thùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trễ | ± 0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Vật liệu chống điện | ≥5000 MΩ(100VDC) |
| Loại Gage | Yếu tố đơn |
|---|---|
| Vật chất | Lá Strain Gage |
| Cách sử dụng | Load cell |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ 80oC, |
| Kháng chiến | 120-1000 Ohm |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 10t-20t |
| Lý thuyết | Load cell |
| Độ chính xác | 1% -5% |
| Bảo vệ nước | IP67 |