| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Insulation Resistance | ≥5000 M Ω(100VDC) |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Sử dụng | Đầu dò đo trọng lượng |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Đặc điểm kỹ thuật cáp | φ5.5 |
|---|---|
| nhiệt độ | -20-60°C |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| bù nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| lớp bảo vệ | IP67 |
|---|---|
| Công suất | 1T-70T |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Mô hình | PR-01 |
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
|---|---|
| tuyến tính | 0,2 %FS |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| độ trễ | ≤0,02%FS |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Vật liệu chống điện | ≥5000 MΩ(100VDC) |
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
|---|---|
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ trên Zero | ≤0,02%FS/10℃ |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
|---|---|
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Safety Overload | 150% |
| Process Connection | 1/4 |
| Working Temperature | -10~+ 80°C |