| Vật chất | Thép hợp kim hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| ứng dụng | Cân công nghiệp |
| Công suất | 500-5000kg |
| Chỉ tiêu | LED hoặc LCD |
| Kích thước tối đa | 2x3 mét |
| Tên sản phẩm | Thang đo sàn công nghiệp |
|---|---|
| lớp chính xác | III |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~+ 40 ° C. |
| Nắp tối đa | 0,5T/1T/2T/3T/5T/8T/10T |
| Tính năng | Chỉ báo từ xa với màn hình LCD lớn |
| Lý thuyết | Load cell |
|---|---|
| Đặc điểm | Bàn cân di động |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz Hoặc DC 12V |
| Loại chỉ báo | Không dây 2.4G |
| Dải đo | 10t, 20t mỗi Pad |
| Công suất tối đa | 20.000kg |
|---|---|
| Người mẫu | TS-07 |
| Phân công | 5kg |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Kích thước miếng đệm | 500*400*30mm| 700*430*30mm| 800*430*39mm |
| Vật chất | Thép hợp kim |
|---|---|
| Load cell | Tế bào tải chùm tia đơn |
| Công suất | 100kg đến 5t |
| Độ chính xác | 0.2% |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ + 40 ° C |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Vật liệu chống điện | ≥5000 MΩ(100VDC) |
| Service | Customized |
|---|---|
| Carrier Material | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Model | HA Series |
| Material | Steel Or Alloy Aluminum |
|---|---|
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
| Dimensions | 5 Mm X 5 Mm |
| Working Temperature | -20~+80℃, |