| nhiệt độ | -20-60°C |
|---|---|
| Độ chính xác | 0,02%FS |
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Chiều dài cáp | 2-3 mét |
| Mô hình | SPA-01 |
| Nhạy cảm | 2,0 ± 0,2 mV/V |
|---|---|
| Kháng đầu vào | 400 ± 10Ω |
| Nguồn cung cấp điện | 10V một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Sử dụng | Đầu dò đo trọng lượng |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Linearity | 0.2 %FS |
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Độ chính xác | C3 |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Độ nhạy | 2mv / v |
| An toàn quá tải | 120% |
| Công suất tối đa | 120kg |
| Tải loại tế bào | Loại điểm đơn |
|---|---|
| Công suất | 3-80kg |
| Độ chính xác | C3 |
| Độ nhạy | 1mv hoặc 2mv |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
|---|---|
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Safety Overload | 150% |
| Process Connection | 1/4 |
| Working Temperature | -10~+ 80°C |
| Nguyên liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Dung tích | 3-120kg |
| Sự chính xác | C3 |
| Chiều dài dây | 40-100cm |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 0,5-50kg |
| Chiều dài cáp | 20-100cm |
| Bảo vệ nước | IP68 |
| Độ chính xác | C3 |
| Housing Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Theory | Strain Gage |
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Measurement Range | 0-1000 Psi |
| Safety Overload | 150% |
| Bề mặt | Kiểm tra / trơn tru |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| Nguồn cung cấp điện | Điện xoay chiều 220V/50HZ |
| Thích hợp cho | Cân cho xe tải và xe cộ |
| Chiều dài | OEM |