| Vật chất | Thép hợp kim |
|---|---|
| Công suất | 10-30t |
| Kích thước | 3,2x0,9 mét |
| Tải loại tế bào | Cột tải tế bào, chứng chỉ OIML |
| Chỉ số cân nặng | LED, LCD |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Gắn | M3 lỗ sợi |
|---|---|
| điện trở đầu ra | 350±10Ω |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | Hợp kim AL |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Điện trở cách nhiệt | ≥5000 MΩ(100VDC) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃-60℃ |
| Loại gắn kết | Gắn vít |
| Tuyến tính | 0,2 %FS |
| Đặc trưng | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| Model | PT602 |
|---|---|
| Overpressure | 2 Times Of Full Scale |
| Power Supply | 10-30V DC |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
| Load Cell | Strain Gauge |
| Material | Steel Or Alloy Aluminum |
|---|---|
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
| Dimensions | 5 Mm X 5 Mm |
| Working Temperature | -20~+80℃, |
| lớp bảo vệ | IP67 |
|---|---|
| Công suất | 1T-70T |
| Ứng dụng | Thiết bị kiểm tra trọng lượng công nghiệp và áp lực |
| Mô hình | PR-01 |
| phi tuyến tính | ≤ ± 0,02% FS |
| Output Signal | 1mv,1,5mv |
|---|---|
| Model | TS-07 |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| Static Precision | 0.1~0.5%F.S. |
| Division | 5kg |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
|---|---|
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ trên Zero | ≤0,02%FS/10℃ |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Vật chất | Nhựa |
|---|---|
| Độ chính xác | Lớp III |
| Màn hình hiển thị | Màn hình 6 bit: LED 0,8 inch |
| Đơn vị trọng lượng | kg / lb |
| Bộ đổi nguồn AC ngoài | 100-240VAC 50 / 60Hz |