| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
|---|---|
| bù nhiệt độ | -10℃-50℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ trên Zero | ≤0,02%FS/10℃ |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao hiệu suất tốt |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Tế bào tải, cảm biến cân đo biến dạng, cảm biến áp suất |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Độ chính xác | 0.01mm |
| Ứng dụng | Trạm thu phí |
| Kích thước | 12 inch |
| Ứng dụng | Trạm thu phí |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Khả năng trọng lượng | 500kg |
| Sự định cỡ | Hiệu chuẩn tại nhà máy |
| chống sốc | Vâng |
| Usage | Load Cell Sensor |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Model | BF-BA Series |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| chi tiết đóng gói | 1 chiếc mỗi hộp, 20 chiếc mỗi thùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-25 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 2000 máy tính mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Công suất | 10-15T |
|---|---|
| Độ chính xác | 2-5% |
| Vật chất | Thép |
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Kiểm tra tốc độ | 0-60km / h |