| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
|---|---|
| đầu ra định mức | 1,5±20%mV/V |
| trở kháng đầu vào | 350-700Ω |
| lỗi toàn diện | ≤ ± 0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Loại | Phụ kiện |
|---|---|
| Bảo vệ | IP68 |
| Ứng dụng | Load cell |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Dải đo | 1t đến 20t |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kết nối | M4/M3 lỗ được khai thác |
| Loại tế bào tải | Cảm biến tải trọng Gage |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20~+80℃ |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Model | BF-BA Series |
|---|---|
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Service | Custom |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Usage | Load Cell Sensor |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ | Thuế |
| leo | ±0,05% toàn thang đo |
| silicon | 4,7×0,22×0,02 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |
| Usage | Load Cell Sensor |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Model | BF-BA Series |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tính năng | Cảm biến áp suất vi mô |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC |
| Cách sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu vận chuyển | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Certifications | NTEP, OIML |
|---|---|
| Theroy | Load Cell |
| Static Accuracy | ±0.1% |
| Division | 5kg |
| Use | Weighing For Truck Axles |