| Sử dụng | cân cẩu |
|---|---|
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| Sản lượng | 2mV/V |
| Vật tư | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1.0mv / v |
| Dải đo | 10kN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Sự bảo vệ | IP65-66 |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1,0mV/V |
| Dải đo | 10KN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Bảo vệ | IP65-66 |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1,0mV/V |
| Dải đo | 10KN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Bảo vệ | IP65-66 |
| Vật chất | Thép |
|---|---|
| Công suất tối đa | 200 tấn |
| Tải loại tế bào | Cầu tải tế bào hoặc tế bào tải cột |
| Kích thước tối đa | 3,2x24 mét |
| Màn hình hiển thị | Đèn LED chỉ báo trọng lượng |
| Service | Customized |
|---|---|
| Carrier Material | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Model | HA Series |
| Tên sản phẩm | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Mô hình | BG-01 |
| Cung cấp điện | Bộ chuyển đổi AC / DC và pin có thể sạc lại |
| Công suất | 100kg, 150kg, 200kg, 300kg, 600kg |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |