| Ứng dụng | Trạm thu phí |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Khả năng trọng lượng | 500kg |
| Sự định cỡ | Hiệu chuẩn tại nhà máy |
| chống sốc | Vâng |
| Vật chất | Thép hợp kim |
|---|---|
| Công suất | 10-30t |
| Kích thước | 3,2x0,9 mét |
| Tải loại tế bào | Cột tải tế bào, chứng chỉ OIML |
| Chỉ số cân nặng | LED, LCD |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ trên Zero | ≤0,02%FS/10℃ |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| Tải loại tế bào | Loại điểm đơn |
|---|---|
| Công suất | 3-80kg |
| Độ chính xác | C3 |
| Độ nhạy | 1mv hoặc 2mv |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 10t-20t |
| Lý thuyết | Load cell |
| Độ chính xác | 1% -5% |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Công suất | 10T-100T |
|---|---|
| lớp bảo vệ | IP67 |
| Ứng dụng | Cân công nghiệp, đo lực căng, lực nén |
| Mô hình | CL-03 |
| vật chất | Thép hợp kim |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 100-1000kg |
| Độ chính xác | C2 / C3 |
| Chiều dài cáp | 2-5 mét |
| ứng dụng | Cân trọng lượng |
| Độ chính xác | C3 |
|---|---|
| Vật chất | Thép hợp kim |
| phong cách | Loại nói |
| tính năng | Độ chính xác cao, chống dầu, chống nước IP66 |
| Cách sử dụng | Cân xe tải, thiết bị cân |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | 2mv / v |
| Tải loại tế bào | Tế bào tải song song |
| Độ chính xác | C3 |
| Chiều dài cáp | 2-5 mét |
| Tên sản phẩm | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Mô hình | TCB-02 |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm, công nghiệp, giáo dục, bán lẻ, thực phẩm, đồ trang sức và thị trường đặc sản |
| Thiết kế | Màn hình LCD |
| Độ chính xác | +/- 0,1% |