| Độ chính xác | C3 |
|---|---|
| Công suất | 100kg-10.000kg |
| phong cách | S chùm |
| Tín hiệu | 2mv hoặc 3mv |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| sản lượng | 2mv / v |
| Chiều dài cáp | 2-3 mét |
| ứng dụng | Thang điểm chuẩn |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| Vật tư | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1.0mv / v |
| Dải đo | 10kN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Sự bảo vệ | IP65-66 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm hoặc thép hợp kim |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cân trọng lượng |
| Tín hiệu | 2mv / v |
| Cáp | 2-6 mét |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Công suất | 50-200kg |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Độ nhạy | 2mv / v |
| Tải loại tế bào | Loại điểm đơn |
| Độ chính xác | C 2 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 100-1000kg |
| Độ chính xác | C2 / C3 |
| Chiều dài cáp | 2-5 mét |
| ứng dụng | Cân trọng lượng |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1,0mV/V |
| Dải đo | 10KN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Bảo vệ | IP65-66 |
| Độ chính xác | C3 |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Độ nhạy | 2mv / v |
| An toàn quá tải | 120% |
| Công suất tối đa | 120kg |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Tín hiệu | 1,0mV/V |
| Dải đo | 10KN |
| Chiều dài cáp | 3-6 mét |
| Bảo vệ | IP65-66 |
| Vật chất | Nhựa |
|---|---|
| Độ chính xác | Lớp III |
| Màn hình hiển thị | Màn hình 6 bit: LED 0,8 inch |
| Đơn vị trọng lượng | kg / lb |
| Bộ đổi nguồn AC ngoài | 100-240VAC 50 / 60Hz |