| Vật tư | Thép hợp kim |
|---|---|
| Đơn xin | Quy mô cá nhân |
| tín hiệu đầu ra | 1mv / v |
| Loại cảm biến tải | cảm biến lực căng thẳng |
| Dung tích | 40kg, 50kg |
| đầu ra | 1mv |
|---|---|
| Cách sử dụng | Thiết bị cân, thiết bị y tế, cân nhà bếp, cân trang sức |
| Lý thuyết | Cảm biến tải trọng đo biến dạng |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải vi mô |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tải kết thúc kép |
|---|---|
| Dung tích | 50klb-150kb |
| Vật tư | Kết cấu thép hợp kim, mạ niken |
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | 1 chiếc mỗi gói |
| Tên sản phẩm | Shear Beam Load Cell |
|---|---|
| Vật tư | Thép hợp kim, mạ niken |
| Thuận lợi | chống thấm dầu, chống thấm nước và chống ăn mòn |
| Tính năng | Màn thể hiện đáng tin, sự thể hiện đáng tin |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải loại S |
|---|---|
| Công suất | 1t-20t |
| Tín hiệu đầu ra | 3mv |
| tính năng | Tải hình chữ Z, Chống quá tải |
| Độ chính xác | C 2 |
| Tên sản phẩm | Tế bào tải thu nhỏ |
|---|---|
| Tính năng | Công suất thấp |
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Dung tích | 10-50kg |
| chi tiết đóng gói | 500 chiếc mỗi thùng |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tải trọng tia cắt đôi |
|---|---|
| Vật liệu | Thép hợp kim, mạ niken |
| Ưu điểm | chống dầu, chống thấm nước và chống ăn mòn |
| Tính năng | Hiệu suất đáng tin cậy |
| Công suất | 500kg,1t,2t |
| Vật liệu | thép hoặc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ | Thuế |
| leo | ±0,05% toàn thang đo |
| silicon | 4,7×0,22×0,02 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+80oC, |
| Output | 1mv |
|---|---|
| Usage | Weighing Device |
| Theory | Strain Gauge Load Cell |
| Product name | Micro Load Cell |
| Material | Alloy Aluminum |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kiểu | S -Beam |
| Cách sử dụng | Quy mô cẩu |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Độ chính xác | C3 |