| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tải loại tế bào | Loại điểm đơn |
| sản lượng | 2mv / v |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| Tiêu chuẩn chính xác | OIML C3 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| sản lượng | 2mv / v |
| Chiều dài cáp | 2-3 mét |
| ứng dụng | Thang điểm chuẩn |
| Bảo vệ nước | IP65 |
| Vật tư | Thép hợp kim |
|---|---|
| Dung tích | 500-20.000kg |
| Đầu ra | 3mv / v |
| Sự chính xác | C3 |
| Chiều dài cáp | 3-10 mét |
| Bảo vệ nước | IP67 |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 650/350±5Ω |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| kích thích tối đa | 15V |
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Vật liệu | Thép hợp kim hoặc nhôm hợp kim |
|---|---|
| tuyến tính | 0,2 %FS |
| Loại lắp đặt | Gắn vít |
| Khả năng lặp lại | ≤0,01%FS |
| độ trễ | ≤0,02%FS |
| Static Accuracy | ±0.1% |
|---|---|
| Dynamic | ≤5km/h |
| Output Signal | 1mv,1,5mv |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| Model | TS-07 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 100-1000kg |
| Độ chính xác | C2 / C3 |
| Chiều dài cáp | 2-5 mét |
| ứng dụng | Cân trọng lượng |
| Sử dụng | cân cẩu |
|---|---|
| Hiệu ứng nhiệt trên đầu ra | ±0,001% toàn thang đo/°F |
| Nhạy cảm | 2.0±10%mV/V |
| Công suất | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| Sản lượng | 2mV/V |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |
| kích thước cáp | φ5.0x3000mm |
|---|---|
| Mô hình | SS-02 |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Sử dụng | cân cẩu |