| Feature | Micro Pressure Sensor |
|---|---|
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Usage | Load Cell Sensor And Tension Measuring |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Working Temperature | -20~+80℃, |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| Usage | Load Cell Sensor And Tension Measuring |
|---|---|
| Model | HA Series |
| Working Temperature | -20~+80℃, |
| Carrier Material | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Service | Customized |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Tế bào tải, cảm biến cân đo biến dạng, cảm biến áp suất |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| độ trễ | ±0,05% |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-1000 Microstrain |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ̊+80°C |
| Sử dụng | Cảm biến tế bào tải |
| Vật liệu mang | Phenolic Aldehyd/Polyimide/Epoxy |
| Công suất tối đa | 20.000kg |
|---|---|
| Người mẫu | TS-07 |
| Phân công | 5kg |
| Bảo vệ nước | IP67 |
| Kích thước miếng đệm | 500*400*30mm| 700*430*30mm| 800*430*39mm |